JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA KWIMBA

Namba za simu Shule ya Sekondari NGUDU
Mkuu wa Shule 0765951495 S.L.P 49,
Makamu Mkuu wa Shule 0767243496/ 0754654879 Tarehe ....ccccevivvvcvn v

Matron/ Patron 0766829247

e- mail: ngudusecondary@gmail.com

website: www.ngudusecondary.com

Mzazi/ Mlezi wa MWanafUnzZi..........ccccoveeceeveiniesies e e st e e see e

YAH: MAELEKEZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI NGUDU HALMASHAURI YA KWIMBA MKOA

MWANZA MWAKA 2017/18

1. Nafurahi kukutaarifu kuwa mwanao amechaguliwa kujiunga na kidato cha Tano katika shule hii
Mwaka 2017 /18 tahaSUST JA «eeeveeceeeeerei et e e e e e e e e e e n e e e en e
Shule ya sekondari NGUDU, ipo ngudu mjini makao makuu ya wilaya ya Kwimba mkoani Mwanza.
Kwa wale wanaotoka nje ya mkoa wa mwanza, unashauriwa kusafiri hadi jijini mwanza na kushuka
stendi kuu ya mkoa ya nyegezi. Hapo utakuta mabasi madogomadogo yatakayokupeleka hadi Ngudu
mjini. Shule iko umbali wa km 0.5 kutoka stendi ya mabasi ngudu mjini imepakana na ofisi na ofisi ya

mkuu wa wilaya.

Mhula wa masomo unaanza tarehe 03/07/2017, hivyo mwanafunzi anatakiwa kuripoti shuleni

tarehe 17/07/2017, mwisho wa kuripoti ni tarehe 31/7/2017

2. Mambo muhimu ya kuzingatia
2.1 Sare ya shule
Sare ya shule hii (darasani)

a) Suruali mbili (2) au zaidi za light blue/ blue bahari, kitambaa kizito (estem), yenye marinda mawili

mbele kila upande
b) Shati mbili au zaidi nyeupe za mikono mirefu (nembo utawekea hapa shuleni)
¢) Taindefu ya light blue/ blue bahari kitambaa kizito (cha suruali yake)
d) Viatu vyeusi vya ngozi vyenye kamba na kisigino kifupi
e) Soksindefu khaki
f) Mkanda mweusi wa ngozi wenye rungu ndogo
Sare ya shule (kushindia)
a) T- shirt 2 za njano zenye nembo ya shule
b) Suruali 2 au zaidi za rangi ya khaki
c) Nguo za michezo (Bukta na T- shirt za bluu)
d) Sare ya michezo kwa shule hii ni tracksuit ya kijivu/greish
e) Swetaililofumwa, rangi ya darkblue yenye nembo ya shule
f)  Shuka mbili light blue/ bluu bahari
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NB: Unashauriwa kuja na pesa za kununulia/ kushonea sare za shule pamoja na sare ya kushindia ili kuepuka
tatizo la kushona rangi isiyo takiwa na mtindo usiyotakiwa. Shule itafanya utaratibu wa kuleta fundi wa
kushona nguo hapa shuleni kwa sababu wanafunzi hawaruhusiwi kutoka nje ya eneo la shule.

2.2 Ada na michango ya shule

a) Ada ya shule kwa mwaka ni shilingi 70,000.00 kwa wanafunzi wa bweni, unaweza kulipa shilingi
35,000/ kwa muhula au zote kwa pamoja. Fedha hizo zilipwe kwenye ACC NO: 31501100460 NMB,
Jina la account ni: NGUDU SECONDARY SCHOOL, tafadhali andika majina kamili ya mwanafunzi
kwenye pay in slip na aje nayo shuleni

b) Michango inayotakiwa kulipwa na kila nwanafunzi
i. Shilingi 15,000/= kwa ajili ya ukarabati wa samani
ii. Shilingi 6,000/= kwa ajili ya kitambulisho
iil. Shilingi 20,000/= kwa ajili ya taaluma
iv. Shilingi 30,000/= kwa ajili ya kuwalipa wapishi, walinzi na vibarua wengine
V. Shilingi 2,000/= kwa ajili ya nembo ya shule
vi. Shilingi 5,000/= kwa ajili ya huduma ya kwanza,
vii. Shilingi 5,000/= kwa ajili ya bima ya afya (CHF), kama hana bima ya afya
viii. Shilingi 20,000/= kwa ajili ya mitihani wa kujipima mock
ix. Fedha ya tahadhari shilingi 5,000/= (haitarejeshwa)

(c) Mahitaji muhimu ambayo ambayo mwanafunzi anapaswa kuleta shuleni ni:

i. Ream ya karatasi 1 kwa mwaka (Double A)

ii. Vitabu vya masomo ya tahasusi husika (orodha imeambatishwa)
iil. Dissecting kit kwa wanafunzi wa biolojia
iv. Scientific calculator

v.  Godoro la futi 2.5,

vi. Mashuka mawili pair 2(light bluu), blanketi 1 (kijivu), foronya 1(light bluu), chandarua blue
vii. Vyombo vya chakula (sahani, bakuli, kijiko na kikombe)
viii. Ndoo mbili ndogo zenye mifuniko

ix. Mifagio ya ndani(soft bloom), Rake, hard bloom (mifagio ya kusugulia) (PCM, PCB)

X.  Jembe, mifagio ya ndani (soft bloom) na mooper (HGK, HGL, HKL)

Xi. Mafyekeo, mifagio ya ndani(soft bloom) Mooper (CBG)

NB: 1li kuondoa usumbufu katika usafiri, unashauriwa kuja na pesa kwa ajili ya kununulia vifaa hivyo huku
huku.
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OFISI YA RAISI TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA KWIMBA
SHULE YA SEKONDARI NGUDU

3. MAKOSA YATAKAYOSABABISHA MWANAFUNZI KUFUKUZWA SHULE

Wizi

Kutohudhuria masomo kwa zaidi ya siku 90 bila taarifa/ utoro

Kugoma na kuhamasisha mgomo

Kutoa lugha chafu kwa wanafunzi wenzake, walimu/ walezi na jamii kwa ujumla.
Kupigana mwanafunzi kwa mwanafunzi, kumpiga mwalimu au mtu yoyote Yule.

Kusuka nywele kwa mtindo usiokubalika. Wanafunzi wote wanatakiwa kuwa na nywele fupi wakati
wote wawapo shuleni au kusuka kwa mtindo wa ususi usiokubalika na uongozi wa shule.
Kufuga ndevu.

Ulevi au unywaji wa pombe na matumizi ya madawa ya kulevya.

Uvutaji wa sigara.

Uasherati, uhusiano wa jinsia moja, au kuolewa.

Kupata ujauzito au kutoa mimba.

Kushiriki matendo ya uhalifu, siasa, na matendo yoyote yale yanayovunja sheria ya nchi.
Kusababisha mimba au kumpa mimba msichana.

Kutembelea majumba ya starehe na nyumba za kulala wageni

Kumiliki, kukutwa au kutumia simu ya mkononi katika mazingira ya shule.

Kudharau bendera ya Taifa.

Kufanya jaribio lolote la kujiua, au kutishia kujiua kama kunywa sumu n.k.

Uharibifu wa mali ya Umma kwa makusudi.

4. Viambatisho na Fomu Muhimu

a)
b)
c)

d)

Fomu ya uchunguzi wa afya (medical examination form ambayo itajazwa na
mganga mkuu wa hospitali ya serikali

Fomu ya maelezo binafsi kuhusu historia ya mwanafunzi/ mkataba wa kutoshiriki
katika mgomo, fujo na makosa ya jinai.

Fomu ya mzazi kukiri kukubaliana na sheria, kanuni kulipa ada, michango na
maendeleo mengine yatakayotolewa na shule

Picha nne (4) za wazazi na ndugu wa karibu wa mwanafunzi wanaoweza
kumtembelea mwanafunzi shuleni pamoja na namba zao za simu

5. Tafadhali soma kwa makini maelezo/ maagizo haya na kuyatekeleza kikamilifu.

KARIBU SANA KATIKA SHULE HII

HENRY M. GABRIEL



KWIMBA DISTRICT COUNCIL
NGUDU SECONDARY SCHOOL
FORM FOR MEDICAL EXAMINATION
(To be completed by the medical officer in respect of all form five students)

STUDENT’S FULL NAME: ...ttt ittt st et e e e s s s s s s e s s s s e s s s s s s s s e e e

STOOL EXAMINATION ..ottt st s st b s s b b se e bbb e eb e b b s bbb s
BLOOD COUNT (RED AND WHITE) ....oi ittt st s s s s s e s e e e

L8020 2 4 R

I Certify that, I have examined the above student and recommended that He is /fit/ unfit to pursue further

education

(Delete whichever is inapplicable)



TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA KWIMBA
SHULE YA SEKONDARI NGUDU
MAELEKEZO KUHUSU HISTORIA NA MAKAZI YA MWANAFUNZI AWAPO SHLENI

MAELEZO BINAFSI
1. Jina la MWanafunzi........ccceveiiveseceeiveiees e e s s Kidato.......cceuene. Jinsia (ME/KE)
2. Kabila....cooo o Diniecee e Tarehe ya kuzaliwa.........cccooevieiieiin e
TR0 = - U OO S PTRRTRPP
WAZAZI/ WALEZI
1. Jina 1a Baba....coco et e e je, yupo hai (NDIYO/ HAPANA)
2.JIN2 12 MAMA . iiiiiiie e e e e e e nre je, yupo hai (NDIYO/ HAPANA)
3. Kama Baba na Mama wamefariki/ wanaishi mbali
i. Jina la Mlezi WaKo Ni v..vovivieiiie i e uhusiano wako na mlezi ni
(Mjomba, Shangazi, Baba mdogo, NK) ......ccccvrininininiie s s e s
il. Kazi ya Baba /MIezi .......cccceovviviiviiiinicin eneo lakazi / idara......ccooveveininennnnineins
iil. Kaziya Mama ......ccoeveiiceineee e eneo lakazi/ idara.....c.ccocevn e ieenenccen e
MAKAZI YA WAZAZI/WALEZI

. Baba .o Wilaya ...cccevvrviiinen Kitongoji ..ccooveeeniviiineninnen,

Y00 Yo F T 2= ] 0L PR Baba/ Mama/ Mlezi
MAKAZI YA MWANAFUNZI

i. Je wewe (mwanafunzi) unaishi Wapi? ... e

ii. Je unaishi na wazazi wako?, (NDIYO/ HAPANA). Kama jibu ni hapana, eleza unaishi kwa nani,

JINA 1t e e URUSIANO ...t e e
MEQ@..e i NAmba ya SIMU....eeeieie i e
Kitongoji....c..coveevvinivncinin e, Jina 1a MWenyeKiti......ccooevieiei e e e e e e
Umbali kutoka shuleni.................... Kms, unatumia muda gani kufika shuleni.......c..cccoovvvininenne

MALENGO YAKO (VISSION/ MISSION)
VISION: Maishani mwangu nalenga kuwa (Dr, Mwalimu, Mwanasheria, nk)

TAMKO (DECLARATION)
Maelezo niliyotoa hapo juu ni sahihi



